Gida Bots Zazzagewa Download Telegram Group and DataBase Taimako


Sanarwa a cikin Telegram ba sa aiki? Ga mafita


Shin app ɗin ku na Telegram baya nuna sanarwa? Idan app ɗin ku na Telegram ba ya nuna sanarwa ko kuma ba shi da sanarwar sauti lokacin da abokanku suka aiko muku da saƙo, wataƙila kun rasa wasu mahimman saƙonni, amma kada ku damu, za mu kawo muku su yanzu Hanyoyi da yawa don gyara sanarwar Telegram ba ta nunawa. sama.

Muna warware dalilan wannan yanayin kuma muna ba da shawarar mafita masu dacewa a gare ku.

1. Duba saitunan sanarwar in-app

Kamar yawancin aikace-aikacen saƙo, Telegram yana ba ku damar keɓance abubuwan zaɓin sanarwarku kai tsaye daga menu na saitunan in-app. Za ku so ku duba waɗannan saitunan don tabbatar da sanarwa daga tattaunawar sirri, ƙungiyoyi, da tashoshi na iya kunna sauti a wayarka.

Mataki 1: Buɗe Telegram app akan wayarka.

Mataki 2: Danna gunkin menu (layi a kwance uku) a kusurwar hagu na sama kuma zaɓi
Settings
. Idan kana amfani da Telegram akan iPhone, matsa zaɓin
Settings
a cikin ƙananan kusurwar dama.

Mataki 3: Jeka Fadakarwa & Sauti.

Mataki 4: Zaɓi Taɗi mai zaman kansa.

Mataki 5: Danna Sauti kuma zaɓi sautin da kuka fi so daga menu na ƙasa.

NOTE: Idan saboda wasu dalilai ba za ku iya samun damar fayil ɗin mai jiwuwa ba, ƙila ba za ku iya amfani da sautunan sanarwa na al'ada ba. Zai fi kyau a yi amfani da ɗaya daga cikin sautin tsarin.

Mataki na 6: Hakanan, bincika sautunan sanarwa don ƙungiyoyi da tashoshi.

2. Duba ƙarar sanarwar na'urar ku

Da farko, duba ƙarar sanarwar akan Android ko iPhone ɗinku. Daidaita ƙarar yana zuwa ta halitta lokacin da kake gida ko a ofis mafi yawan lokaci. Idan ya yi ƙasa sosai, ƙila ba za ku iya jin sanarwar Telegram ba.

android
Mataki 1: Buɗe Saituna app kuma je zuwa Sauti & Vibration.

Mataki 2: Zaɓi sautin sanarwa.

Mataki na 3: Jawo darjewa zuwa dama don ƙara ƙarar sanarwa.

IPhone
Mataki 1: Buɗe Saituna app kuma kewaya zuwa Sauti & Haptics.

Mataki 2: Yi amfani da faifai a ƙarƙashin Sautin ringi da Ƙarar Faɗakarwa don ƙara ƙarar.

3. Cire haɗin na'urar Bluetooth

An haɗa wayarka da lasifikar Bluetooth ko naúrar kai? Idan haka ne, sanarwa da kiran da kuke karɓa na iya yin ringi akan na'urar Bluetooth da aka haɗa maimakon wayarka. Don guje wa wannan, kuna buƙatar cire haɗin na'urar Bluetooth lokacin da ba a amfani da ita.

4. Duba saitunan sanarwar tsarin na Telegram

Na gaba, kuna buƙatar tabbatar da cewa ba ku kashe sanarwar Telegram daga menu na Saitunan wayarku ba. Ga yadda ake dubawa.

android
Mataki 1: Dogon danna gunkin aikace-aikacen Telegram kuma danna alamar
i
daga menu wanda ya bayyana.

Mataki 2: Je zuwa Fadakarwa kuma zaɓi
Bada Sauti da Vibrations
zaɓi.

Mataki 3: Na gaba, matsa a kan sanarwar category.

Mataki na 4: Bincika kowane nau'in sanarwar kuma tabbatar da cewa an saita su azaman faɗakarwa.

IPhone
Mataki 1: Kaddamar da
Settings
app a kan iPhone da kuma matsa
Sanarwa
.

Mataki 2: Gungura ƙasa don zaɓar Telegram daga lissafin kuma ba da damar juyawa kusa da Sauti daga menu mai zuwa.


5. Cire magana kuma duba sautin sanarwa

Telegram yana ba ku damar kunna, kashewa da tsara sautunan sanarwa don kowane lamba, rukuni da tashoshi daban-daban. Idan Telegram bai yi sautin sanarwa ba lokacin da kuka karɓi saƙo daga wani mutum, rukuni ko tashoshi, ƙila kun yi kuskuren soke sanarwar ɗaya da gangan. Ga yadda ake canza shi.

Mataki 1: Yi amfani da kayan aikin bincike a cikin Telegram app don nemo lambobin sadarwa, ƙungiyoyi ko tashoshi waɗanda sautin sanarwar ba ya aiki.

Mataki 2: Danna kan alamar bayanin martaba a saman.

Mataki 3: Matsa Fadakarwa kuma zaɓi Kunna Sauti.

Mataki na 4: Danna kan Fadakarwa kuma zaɓi Customize.

Mataki 5: Je zuwa Sauti kuma zaɓi sautin tsarin.

6. Rufe aikace-aikacen TELEGRAM akan kwamfutarka

Idan kana da aikace-aikacen Telegram a buɗe a kan kwamfutarka, sanarwar Telegram ƙila ba za ta bayyana ko yin sauti a wayarka ba. Don guje wa wannan, rufe aikace-aikacen Telegram akan PC ko Mac ɗin ku. Idan kuna amfani da Telegram a cikin mai binciken gidan yanar gizo, rufe shafin Telegram don canja wurin duk sanarwar zuwa Android ko iPhone dinku.

7. Kashe Mayar da hankali ko Kada a dame Yanayin

Lokacin da kuka kunna DND (Android) ko Focus (iOS) akan wayarku, yana dakatar da duk sanarwar aikace-aikacen. Sai dai idan kun ƙara Telegram a matsayin keɓe, ba za ku karɓa ko jin kowane sanarwa daga app ɗin ba.

Don musaki yanayin kar a dame a wayar Android, latsa ƙasa daga saman allon don samun dama ga kwamitin Saitunan Saurin. Matsa tayal ɗin Kar a dame don kashe shi.

Don musaki Yanayin Mayar da hankali akan iPhone, latsa ƙasa daga kusurwar dama-dama na allon (ko swipe sama daga ƙasan allon ta amfani da maɓallin Gida na zahiri akan iPhone) don kawo Cibiyar Kulawa. Matsa alamar jinjirin wata don kashe Yanayin Mayar da hankali.

Karshen ta,

8. Sabunta manhajar Telegram

Idan babu abin da ke aiki, Gwada sabunta Telegram zuwa sabon sigar yakamata ya taimaka.

Jeka Play Store (Android) ko App Store (iPhone) don sabunta manhajar Telegram kuma duba idan sanarwar tana aiki.


Bar Sharhi





Ba a sami tsokaci ba.
Kasance mutane na farko da zasu fara yin tsokaci akan wannan rukunin ko tashoshi